Kashe asusun Facebook na ɗan lokaci daga iPhone

Kowa ya san mahimmanci da ƙarfin Social Networks, Facebook da Twitter sune mafi yawan buƙata, kodayake Instagram yana samun ƙarin mabiya.

Matasa da ba ƙanƙanta ba muna rayuwa ne da ɗaya ko fiye daga cikinsu, ko dai ta hanyar haɗin kai da abokanmu da danginmu ko kuma ta hanyar zamani kan batutuwan da ke da mahimmanci ga kowannenmu.

Yawancin mu har yanzu muna da alaƙa da su, amma kuma dole ne mu gane cewa akwai gungun mutanen da ba sa son sanin wani abu game da Social Networks, sun fi son ɗaukar ɗan lokaci su cire haɗin.

Kuma wannan daga ina ne iPhoneA2 Muna koya muku yadda ake kashe asusun Facebook na ɗan lokaci daga iPhone ɗin ku.

Kashe asusun Facebook na ɗan lokaci daga iPhone

Da farko kuma daga iPhone ɗinku, buɗe aikace-aikacen Facebook.

1 facebook

A cikin ƙananan ɓangaren dama na allon, danna kan ratsan kwance uku.

1 layin kwance

A kan allo na gaba, matsa kan Saituna.

2 daidaitawa

Menu zai bayyana wanda dole ne ka danna Gaba ɗaya.

3 na gaba

Sannan danna Account, shine zaɓi na ƙarshe.

4 ƙidaya

Kuma a ƙarshe, Facebook yana gaya muku ku rubuta kalmar sirri don tabbatar da cewa ku ne kuke son kashe asusun.

5 kalmar sirri

Shirya!. Yanzu kun kashe asusun na ɗan lokaci, wato, ba za ku goge shi ba (idan kuna son yin shi, dole ne ya kasance daga gidan yanar gizon), kawai kuna ba wa kanku ɗan lokacin cire haɗin yanar gizo akan wannan Social Network.

Idan bayan wani lokaci kuna son sake samun wannan asusu, ba za ku rasa wani bayanan da aka shigar a ciki ba.

Har ila yau lambobin sadarwar ku za su kasance a wurin, wasanninku, da sauransu. ba za a share su ba, za su kasance a wurin.

Hakanan ba zai faru ba idan kun yanke shawarar share asusun daga gidan yanar gizon Facebook, idan haka ne zaku rasa yawancin bayanan, sai dai bayanan ku da kuma tattaunawar da kuka yi da wasu.

Wannan shine bambanci tsakanin kashewa da share asusun.

Shin kun gaji da zama na Facebook kuma kuna son ba wa kanku hutu? Me kuke tunanin za ku iya kashe asusun kai tsaye daga iPhone ɗinku?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.